“MIXNINE” เผยการจัดอันดับปัจจุบันครั้งสุดท้ายก่อนรอบ Finale

เมื่อวันที่ 21 มกราคม “MIXNINE” ออกอากาศครั้งสุดท้ายก่อนสิ้นรอบ

MIXNINE

MIXNINE

ผู้เข้าร่วมการแข่งขันทั้งหมด 18 คน ถูกตัดออกสำหรับแต่ละเพศ

นี่คือการจัดอันดับของผู้แข่งขันที่จะเข้าสู่รอบชิงชนะเลิศ

รายชื่อผู้เข้าแข่งขันชาย :

1. Kim Hyo Jin (WM Entertainment)
2. Woo Jin Young (Happyface Entertainment)
3. Kim Byeong Kwan (Beat Interactive)
4. Kim Min Seok (WM Entertainment)
5. Choi Hyun Suk (YG Entertainment)
6. Lee Dong Hun (Beat Interactive)
7. Song Han Gyeom (Staro Entertainment)
8. Lee Byoung Gon (YG Entertainment)
9. Yao Ming Ming (byKING Entertainment)
10. Lee Seung Jun (WM Entertainment)
11. Kim Seh Yoon (Beat Interactive)
12. Lee Ru Bin (Liveworks Company)
13. Shim Jae Young (WM Entertainment)
14. Kim Hyun Soo (Happyface Entertainment)
15. Jin Sung Ho (Liveworks Company)
16. Lee Jae Jun (Banana Culture)
17. Kim Hyun Jong (Hunus Entertainment)
18. Kim Kook Heon (Music Works Entertainment)

รายชื่อผู้เข้าแข่งขันหญิง :

1. Shin Ryu Jin (JYP Entertainment)
2. Lee Soo Min (FAVE Entertainment)
3. Kim Hyun Jin (BlockBerry Creative)
4. Jang Hyo Gyeong (Star Empire Entertainment)
5. Jung Ha Yoon (Maroo Entertainment)
6. Jeon Hee Jin (BlockBerry Creative)
7. Nam Yu Jin (Bace Camp Entertainment)
8. Lee Ha Young (Coridel Entertainment)
9. Park Soo Min (IME Korea)
10. Kim So Ri (Mole Entertainment)
11. Choi Moon Hee (Maroo Entertainment)
12. Jeong Sa Ra (Bace Camp Entertainment)
13. Baek Hyeon Joo (Yama & Hotchicks Entertainment)
14. Hwang Ji Min (Mystic Entertainment)
15. Kim Bo Won (FAVE Entertainment)
16. Kim Min Kyung (Mostable Music)
17. Kim Soo Hyun (Mystic Entertainment)
18. Choi Yoon A (Hunus Entertainment)

นี่คือการจัดอันดับของผู้เข้าแข่งขันที่ถูกคัดออก:

รายชื่อผู้เข้าแข่งขันชาย :

19. Lee Gun Min (RBW)
20. Woo Tae Woon (Million Market)
21. Kim Dong Yoon (WYNN Entertainment)
22. Park Min Kyun (WM Entertainment)
23. Yuto (WM Entertainment)
24. Oh Hee Jun (YNB Entertainment)
25. Jo Yong Geun (Happyface Entertainment)
26. Jeong In Seong (YNB Entertainment)
27. Kim Young Jo (RBW)

รายชื่อผู้เข้าแข่งขันหญิง :

19. Kim Si Hyeon (Music Works Entertainment)
20. Heo Chan Mi (Mostable Music)
21. Go Ah Ra (ASTORY Entertainment)
22. Kim Su A (A100 Entertainment)
23. Lee Ji Eun (Music Works Entertainment)
24. Shin Jee Won (JTG Entertainment)
25. Watanabe Rui (New Planet Entertainment)
26. Kim Min Ju (ASTORY Entertainment)

ที่มา soompi เรียบเรียงโดย korea.tlcthai.com – นำไปใช้กรุณาให้เครดิตด้วย

ข่าวบันเทิงเกาหลีข่าวดาราเกาหลีซีรีย์เกาหลีนักร้องเกาหลี, เรื่องย่อซีรีย์เกาหลี,  ข่าวบันเทิงเกาหลี 2018

ข่าวบันเทิงเกาหลี Korean Entertain News
- 2018-01-22 10:19:40 โพสต์โดย : Ah Jong คนดู 571 คน