“Produce 48” เปิดเผยการจัดอันดับในปัจจุบันจากผลโหวตคะแนนออนไลน์

เหลือเวลาอีสามวันที่จะได้ชมตอนที่สองของรายการ “Produce 48” ทางรายการได้เปิดเผยการจัดอันดับในปัจจุบันที่ขึ้นอยู่กับผลโหวตคะแนนออนไลน์!

Produce 48

Produce 48

ปรากฏว่าการจัดอันดับมีการเปลี่ยนแปลงอย่างมากจากสิ่งที่ประกาศครั้งแรกเมื่อสิ้นสุดตอนแรก

ผลการค้นหาปัจจุบันเป็นผลจากการโหวต 1,936,385 ครั้ง ณ วันที่ 20 มิถุนายน เวลา 22.00 น. ตามเวลาเกาหลี

Produce 48

Produce 48

1. Lee Ga Eun (Pledis)
2. An Yu Jin (Starship)
3. Jang Won Young (Starship)
4. Kwon Eun Bi (Woollim)
5. Miyawaki Sakura (HKT48)
6. Choi Ye Na (Yuehua)
7. Wang Yi Ren (Yuehua)
8. Yamada Noe (NGT48)
9. Goto Moe (AKB48)
10. Lee Chae Yeon (WM)
11. Matsui Jurina (SKE48)
12. Takeuchi Miyu (AKB48)
13. Kim Si Hyeon (Yuehua)
14. Jang Gyu Ri (Stone Music)
15. Heo Yun Jin (Pledis)
16. Lee Si An (Stone Music)
17. Kim Min Ju (Urban Works)
18. Jo Yu Ri (Stone Music)
19. Miyazaki Miho (AKB48)
20. Kim Chae Won (Woollim)
21. Na Go Eun (RBW)
22. Kojima Mako (AKB48)
23. Shiroma Miru (NMB48)
24. Park Seo Young (Individual Trainee)
25. Kim Do Ah (FENT)
26. Iwatate Saho (AKB48)
27. Bae Eun Young (Stone Music)
28. Yabuki Nako (HKT48)
29. Muto Tomu (AKB48)
30. Ko Yu Jin (BlockBerry Creative)
31. Murakawa Bibian (HKT48)
32. Wang Ke (HOW)
33. Takahashi Juri (AKB48)
34. Yu Min Young (HOW)
35. Cho Ka Hyeon (Starship)
36. Park Hae Yoon (FNC)
37. Kim Min Seo (HOW)
38. Nakanishi Chiyori (AKB48)
39. Kang Hye Won (8D Creative)
40. Chiba Erii (AKB48)
41. Asai Nanami (AKB48)
42. Kim So Hee (Woollim)
43. Motomura Aoi (HKT48)
44. Murase Sae (NMB48)
45. Lee Yu Jeong (CNC)
46. Honda Hitomi (AKB48)
47. Hwang So Yeon (Wellmade Yedang)
48. Jinny Park (Individual Trainee)
49. Yoon Hae Sol (The Music Works)
50. Shitao Miu (AKB48)
51. Choi Yeon Soo (YGKPLUS)
52. Kim Su Yun (Woollim)
53. Nakano Ikumi (AKB48)
54. Shin Soo Hyun (FAVE)
55. Matsuoka Natsumi (HKT48)
56. Hasegawa Rena (NGT48)
57. Park Min Ji (MND17)
58. Lee Ha Eun (MNH)
59. Mogi Shinobu (AKB48)
60. Lee Seung Hyeon (WM)
61. Cho Yeong In (WM)
62. Kim Na YOung (Banana Culture)
63. Kim Da Yeon (CNC)
64. Imada Mina (HKT48)
65. Aramaki Misaki (HKT48)
66. Oda Erina (AKB48)
67. Sato Minami (AKB48)
68. Yoon Eun Bin (CNC)
69. Park Ji Eun (RBW)
70. Park Chan Ju (MND17)
71. Tanaka Miku (HKT48)
72. Kim Hyun Ah (Collazoo Company)
73. Kang Da Min (Wellmade Yedang)
74. Kato Yuuka (NMB48)
75. Won Seo Yeon (MMO)
76. Han Cho Won (Cube)
77. Cho Ah Yeong (FNC)
78. Kim Cho Yeon (A team)
79. Asai Yuka (SKE48)
80. Hong Ye Ji (CNC)
81. Ichikawa Manami (AKB48)
82. Son Eun Chae (Million Market)
83. Ahn Ye Won (YGKPLUS)
84. Alex Christine (ZB Label)
85. Nagano Serika (AKB48)
86. Kurihara Sae (HKT48)
87. Naiki Kokoro (NMB48)
88. Shinozaki Ayana (AKB48)
89. Cho Sa Rang (Million Market)
90. Choi So Eun (The Music Works)
91. Kim Yu Bin (CNC)
92. Kim Da Hye (Banana Culture)
93. Tsukiashi Amane (HKT48)
94. Lee Chae Jeong (MND17)
95. Umeyama Cocona (NMB48)
96. Uemura Azusa (NMB48)

รายการ “Produce 48” ออกอากาศทุกวันศุกร์ เวลา 23.00 น. ตามเวลาเกาหลี

ข่าวบันเทิงเกาหลี Korean Entertain News
- 2018-06-20 11:02:12 โพสต์โดย : Ah Jong คนดู 1,730 คน