“Produce 48” เผยอันดับของผู้เข้าแข่งขัน 58 คนและมีการตัดสิทธิ์เป็นครั้งแรก

รายการ “Produce 48” ทางช่อง Mnet ได้เผยชื่อในการจัดอันดับ 58 อันดับแรกของการแข่งขันด้วยการคัดเลือกผู้เข้าแข่งขันจำนวนมากในการคัดออกครั้งแรก

Produce 48

Produce 48

ในตอนที่ 13 กรกฏาคมของ “Produce 48” การแสดงได้เปิดเผยการจัดอันดับโดยรวมของผู้เข้าประกวดซึ่งได้รับการพิจารณาจากการรวมคะแนนจากการแข็งขันของเป็นทีม และการโหวตออนไลน์ ผู้เข้าประกวดแต่ละคนกำลังแข่งขันกันอยู่ในกลุ่มเพื่อเป็นสิบสองคนสุดท้ายของการแสดง

ตอนนี้ยังรวมถึงการคัดออกครั้งแรกของผู้เข้าแข่งขันเป็นเพียง 58 อันดับแรกที่จะเข้าร่วมการแข่งขัน

ตรวจสอบ 58 อันดับผู้เข้าแข่งขันของรายการ “Produce 48”

1.Lee Ga Eun (Pledis Entertainment)

Lee Ga Eun

Lee Ga Eun

2. An Yu Jin (Starship Entertainment)

An Yu Jin (Starship Entertainment)

An Yu Jin (Starship Entertainment)

3. Jang Won Young (Starship Entertainment)

 Jang Won Young (Starship Entertainment)

Jang Won Young (Starship Entertainment)

4. Miyawaki Sakura (HKT48)

Miyawaki Sakura (HKT48)

Miyawaki Sakura (HKT48)

5. Kwon Eun Bi (Woollim Entertainment)

Kwon Eun Bi (Woollim Entertainment)

Kwon Eun Bi (Woollim Entertainment)

6. Goto Moe (AKB48)

Goto Moe (AKB48)

Goto Moe (AKB48)

7. Yabuki Nako (HKT48)

Yabuki Nako (HKT48)

Yabuki Nako (HKT48)

8. Wang Yi Ren (Yuehua Entertainment)

Wang Yi Ren

Wang Yi Ren

9. Choi Ye Na (Yuehua Entertainment)

Choi Ye Na

Choi Ye Na

10. Lee Chae Yeon (WM Entertainment)

Lee Chae Yeon

Lee Chae Yeon

11. Takeuchi Miyu (AKB48)

Takeuchi Miyu (AKB48)

Takeuchi Miyu (AKB48)

12. Honda Hitomi (AKB48)

Honda Hitomi (AKB48)

Honda Hitomi (AKB48)

13. Matsui Jurina (SKE48)*

14. Yamada Noe (NGT48)

15. Kim Min Ju (Urban Works Media)

16. Shiroma Miru (NMB48)

17. Jang Gyu Ri (Stone Music Entertainment)

18. Takahashi Juri (AKB48)

19. Jo Yu Ri (Stone Music Entertainment)

20. Kim Si Hyeon (Yuehua Entertainment)

21. Miyazaki Miho (AKB48)

22. Heo Yun Jin (Pledis Entertainment)

23. Lee Si An (Stone Music Entertainment)

24. Chiba Erii (AKB48)

25. Kang Hye Won (8D Creative)

26. Ko Yu Jin (BlockBerry Creative)

27. Iwatate Saho (AKB48)

28. Kim Chae Won (Woollim Entertainment)

29. Na Go Eun (RBW)

30. Murakawa Bibian (HKT48)

31. Kojima Mako (AKB48)

32. Son Eun Chae (Million Market Entertainment)

33. Muto Tomu (AKB48)

34. Kim Do Ah (FENT)

35. Lee Ha Eun (MNH Entertainment)

36. Shitao Miu (AKB48)

37. Bae Eun Young (Stone Music Entertainment)

38. Kim Na Young (Banana Culture Entertainment)

39. Nakanishi Chiyori (AKB48)

40. Murase Sae (NMB48)

41. Kim Cho Yeon (A team)

42. Park Seo Young (Individual Trainee)

43. Park Hae Yoon (FNC Entertainment)

44. Motomura Aoi (HKT48)

45. Wang Ke (HOW Entertainment)

46. Asai Nanami (AKB48)

47. Han Cho Won (Cube)

48. Cho Ka Hyeon (Starship Entertainment)

49. Lee Yu Jeong (CNC)

50. Kim So Hee (Woollim Entertainment)

51. Yu Min Young (HOW Entertainment)

52. Yoon Hae Sol (The Music Works)

53. Kim Min Seo (HOW Entertainment)

54. Park Min Ji (MND17)

55. Kim Hyun Ah (Collazoo Company)

56. Aramaki Misaki (HKT48)

57. Kim Su Yun (Woollim Entertainment)

58. Sato Minami (AKB48)

ขณะที่ Matsui Jurina เข้ามาในอันดับที่ 13 ในระหว่างการแถลงข่าวนี้เธอไม่สามารถเข้าร่วมในการถ่ายทำ แหล่งข่าวจาก Mnet เพิ่งยืนยันว่าเธอได้ออกจากการแสดง

“Produce 48” ออกอากาศทุกวันศุกร์ เวลา 11.00 น. ตามเวลาเกาหลี ทางช่อง Mnet

ในขณะที่แฟน ๆ ต่างชาติไม่สามารถลงคะแนนอย่างเป็นทางการสำหรับรายการโปรดของพวกเขาสำหรับการแสดง

  • 4
  •  
  •  
  •  
    4
    Shares
ข่าวบันเทิงเกาหลี Korean Entertain News
- 2018-07-16 9:45:39 โพสต์โดย : Ah Jong คนดู 894 คน